Shocking Video:Drama as mourners attack a coffin in Nyanza

0

Katika tukio lengine la kustaajabisha, kundi moja la waombolezaji la eneo bunge la Rachuonyo, lilishambulia jeneza la shemeji yao na kuliharibu. Kundi hilo lilimlaumu shemeji kwa kifo cha mkewe. Na kama anavyoarifu Ouko Okusah mazishi ya mume na mkewe yalikumbwa na fujo huku baadhi ya waliofika wakiondoka na majeraha.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More

%d bloggers like this: