Wow Video:From maize roasting to Matatu owner

0

Maize roastingInakubalika kusema hoja si unachofanya, ila mtazamo wako kwa unchokifanya. Unapowanaona wachuuzi jijini Nairobi, kwa mfano, anayeuza mahindi ya kuchoma, au anayepangusa viatu, wewe huwafkiria kivipi. Si ajabu watu wengi huwaona ni watu  duni, na watu ambayo maisha ya utajiri, yamewapa kisogo. Lakini kutana na Sylvester Kibe kutoka mtaa wa Umoja hapa jijini, jamaa ambaye ameuza mahindi ya kuchoma kwa miaka  ishirini na miwili, bidii yake, imemuwezesha kununua basi ya aina ya manyanga kupitia kazi hiyo

Comment on the article

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More